ตั้งกระทะ ใส่น้ำมันรำข้าวเล็กน้อย นำกระเทียมลงไปผัดให้หอม ตามด้วยตับหมู ใส่น้ำซุปสต๊อกเล็กน้อย ผัดไปเรื่อยๆจนสุก ปรุงรสด้วยซีอิ๊วขาว น้ำเปล่า และน้ำตาลทราย ต้มจนมะระเปื่อย เสร็จแล้วก็ตักใส่จานเสิร์ฟได้เลยค่ะ เด็กขาดสารอาหาร เกิดจากอะไร ป้องกันได้อย่างไรบ้าง แม่รักลูก เว็บไซต์แม่และเด็ก ที่รวบรวมข้อมูลเกี่ยวกับ เราใช้คุกกี้เพื่อมอบประสบการณ์คอนเทนต์ที่ดีที่สุดให้กับคุณ. เรียนรู้เพิ่มเต... https://robertb840bcb6.blogofchange.com/profile